Thứ Sáu — 29/7/2016 | ||||
Khu vực | Thời gian | Phạm vi mất điện | ||
Bình Thủy | 07h30 – 11h30 | Đường Cách mạng tháng 8 – phường An Thới + Bùi Hữu Nghĩa – quận Bình Thủy. | ||
Cái Răng | 08h00 – 09h00 | Từ nút giao IC4 đến đường Nguyên Hồng – khu vực 2 – phường Ba Láng. | ||
08h00 – 16h00 | Khu dân cư Hưng Phú 1 và Khu tái định cư Hưng Phú – phường Hưng Phú. | |||
09h00 – 10h00 | Khu vực Yên hòa – phường Lê Bình. | |||
10h00 – 11h00 | Từ Quận ủy Cái Răng đến cây xăng Chính Giang – phường Lê Bình. | |||
Cờ Đỏ | 08h00 – 15h30 | Xã Trung Hưng, Trung An, một phần Xã Trung Thạnh. | ||
Ninh Kiều | 07h30 – 11h30 | Đường Cách mạng tháng 8, khu vực Cồn Khương, Đoàn Thị Điểm, một phần đường Nguyễn Đệ, Công ty 622, Sở Tài nguyên-Môi trường, nhánh Trường bắn, Công ty cầu đường 675, trường Cao Đẳng Kinh tế – Kỹ thuật, Công ty Phú Mỹ Toàn. | ||
08h00 – 14h00 | Đại học Cần Thơ – khu 2, Sở Giáo dục Thành phố Cần Thơ. | |||
Ô Môn | 08h00 – 09h00 | Phường Thới An, quận Ô Môn. | ||
08h00 – 16h00 | Khu vực Bình Hưng, Bình Hòa B, phường Phước Thới, quận Ô Môn. | |||
09h35 – 10h45 | Phường Châu Văn Liêm, quận Ô Môn. | |||
12h30 – 13h45 | Phường Thới An, quận Ô Môn. | |||
14h10 – 15h45 | Phường Châu Văn Liêm, quận Ô Môn. | |||
Phong Điền | 07h30 – 17h00 | Ấp Trường Phú B1 – xã Trường Long – huyện Phong Điền. | ||
Thốt Nốt | 08h00 – 11h00 | Phường Trung Nhứt – Phường Thạnh Hòa. | ||
09h30 – 11h00 | Phường Thạnh Hòa. | |||
Thới Lai | 08h15 – 09h00 | Xã Định Môn: Ấp Định Phước. | ||
08h30 – 16h00 | Xã Trường Xuân: Ấp Thanh Di. | |||
09h15 – 10h00 | Xã Định Môn: Ấp Định Thành. | |||
10h15 – 11h00 | Xã Định Môn: Ấp Định Thành. | |||
11h15 – 12h00 | Xã Trường Thành: Ấp Trường Đông. | |||
12h15 – 13h00 | Xã Trường Thành: Ấp Trường Đông. |
* Trên đây chỉ là lịch dự kiến
Nguồn: Công ty Điện lực Cần Thơ